Màn hình cong Gaming 27 inch AOC C27G4ZE/74 | Full HD | 280 Hz
(0 đánh giá)
Thương hiệu: AOC
SKU: AOC - C27G4ZE/74
4.100.000 đ Giá đã VAT +8%
3.796.296 đ Giá chưa VAT -8%
Bảo hành: 36 tháng
Chính sách bán hàng
Miễn phí giao hàng từ đơn 10 triệu đối với tuỳ loại mặt hàng. Xem chi tiết
Cam kết hàng chính hãng 100%
Đổi trả trong vòng 3 ngày đối với hàng còn nguyên tem. Xem chi tiết
Dịch vụ khác
Gói dịch vụ bảo hành/ Sửa chữa tận nơi.Xem chi tiết
Liên hệ kinh doanh
Sale dự án: 0901.8080.59
Sale bán lẻ: 0901.8080.59
Hỗ trợ và tư vấn nhanh: 0901.8080.59
Được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi Tổng đài TIN HỌC NLT
Được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
Tổng đài TIN HỌC NLT
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔI
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0.0
    0 Đánh giá
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Thông số kỹ thuật
TÊN GỌIDIỄN GIẢI
Thương hiệu AOC
Mã sản phẩm C27G4ZE/74
Kích thước màn hình 27 inch (VA cong 1500R)
Độ phân giải tối ưu
1920 × 1080
280Hz (DisplayPort), 240Hz (HDMI)
Tấm nền VA
Tần số quét 280Hz (DP), 240Hz (HDMI)
Tốc độ phản hồi 0.3ms (MPRT) / 1ms (GtG)
Độ sáng 300 cd/m²
Tỷ lệ tương phản 4000:1 (typical), 80.000.000:1 (DCR)
Màu hiển thị 1.07 tỷ màu
Gam màu NTSC 108%, sRGB 124%, DCI-P3 98% (CIE1976)
Độ chính xác màu Delta E < 2
Góc nhìn 178° ngang / 178° dọc (CR > 10)
Pixel Pitch 0.3114 x 0.3114 mm
Vùng hiển thị hiệu quả 597.88 x 336.31 mm
Cổng kết nối 1 x HDMI 2.0, 1 x DisplayPort 1.4
HDCP HDCP 2.2 (HDMI và DisplayPort)
Cổng USB Không có
Âm thanh Không có loa; có cổng tai nghe (Earphone)
Nguồn điện Internal 100–240V ~ 1.5A, 50/60Hz
Công suất tiêu thụ 30W (typical)
Tính năng chân đế Nghiêng -5° ~ +23°
Chuẩn gắn tường VESA 100 x 100 mm
Kích thước (không chân đế) 611.52 x 367.64 x 78.68 mm
Kích thước (có chân đế) 611.5 x 457 x 177.0 mm
Kích thước đóng gói 730 x 440 x 161 mm